Trang 8 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 245
    Trích dẫn Gửi bởi zukov
    BQT đang cân nhắc ở 725
    Úi úi thằng này các bác phải cho nó ở vị trí 3.0 , Bác cho nó ở vị trí 2,75 là hơi hụt. Còn e Bác cho e ở bảng phong thần(cg) 8.5 tương đương 1600 ah. Xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi tuanphan
    các bác min , mod cho sân e xin cái bảng phong thần, để sân e đi giao lưu dễ xếp trình ạ .
    BQT đang cân nhắc ở 725

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Về thể thức thì mỗi đội sẽ có 10 người và đánh 4 trận đôi 2 trận đơn. 2 trận đôi đánh trc rồi 1 trận đơn và lại như thế. Nếu tỉ số là 3-3 thì mỗi đội sẽ bốc thăm ra 1 đôi để đánh trận chung kết. Để có tính chiến thuật chút thì danh sách đánh 4 trận đôi và 2 trận đơn ( vừa đủ 10 người mỗi người được 1 trận sẽ được 2 đội đưa ra từ đầu theo đúng thứ tự ạ. Thời gian còn lại thì để giải quyết ân oán ạ.

Về thời gian thì để đội em chốt vào thứ 7 này nhưng sẽ ko phải ngày 16-12 vì hôm đó là giải fed cup ạ
    Mọi người bổ sung ý kiến xem thi đấu thế nào để mọi người được đánh nhiều trận

Trích dẫn Gửi bởi Haizai77
    Tiến thành uống bia gì nhỉ????
    Nhờ vào chủ nhà hết anh à, các bác cho uống loại nào thì uống loại đấy thôi hehhehehhehe

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Về thể thức thì mỗi đội sẽ có 10 người và đánh 4 trận đôi 2 trận đơn. 2 trận đôi đánh trc rồi 1 trận đơn và lại như thế. Nếu tỉ số là 3-3 thì mỗi đội sẽ bốc thăm ra 1 đôi để đánh trận chung kết. Để có tính chiến thuật chút thì danh sách đánh 4 trận đôi và 2 trận đơn ( vừa đủ 10 người mỗi người được 1 trận sẽ được 2 đội đưa ra từ đầu theo đúng thứ tự ạ. Thời gian còn lại thì để giải quyết ân oán ạ.

Về thời gian thì để đội em chốt vào thứ 7 này nhưng sẽ ko phải ngày 16-12 vì hôm đó là giải fed cup ạ
    Anh nghĩ không đánh đơn! Đánh kiểu này kết quả biết sớm quá không hay.

Anh em nào có cao kiến xin giúp tôi.

Trích dẫn Gửi bởi chimsot
    Anh nghĩ không đánh đơn! Đánh kiểu này kết quả biết sớm quá không hay.

Anh em nào có cao kiến xin giúp tôi.
    Hay là cứ đánh bao nhiêu trận cũng được, bên nào xin nghỉ trước là thua

Trích dẫn Gửi bởi $Thánh tiền$
    Hay là cứ đánh bao nhiêu trận cũng được, bên nào xin nghỉ trước là thua
    Cái này dành cho tăng 2, ngồi đối kháng nhau, ông bên nào không uống nữa là thua. Cũng tính đấy nhé

Trích dẫn Gửi bởi chimsot
    Được sự đồng thuận của toàn thể anh em CLB Vũ Hữu, hôm nay ngày lành tháng sắp tới cũng tốt

Tôi Chu Chim Sớt, thay mặt Chủ tịt Tuấn thỏ, anh em Vũ Hữu gửi lời mời tới Chủ tịch Hung_pro cùng toàn thể anh em CLB 33 PNL tới thi đấu giao lưu tennis.

Địa điểm: Sân nhà của CLB Vũ Hữu

Thời gian: Có thể là Chủ Nhật mùng 9/12 hoặc 16/12 và cũng có thể là 23/12 hoặc 30/12

Số lượng thành viên CLB Vũ Hữu gồm 10 người.

(Để cho buổi giao lưu được hấp dẫn và gay cấn chúng ta sẽ có buổi nói chuyện trực tiếp nhể Hung_pro).

Anh em 33 PNL chốt thời gian để bên Vũ Hữu chuẩn bị tinh thần đón tiếp cho chu đáo.

Nhân tiện đây, xin trân trọng gửi lời mời tới đích danh luôn: Anh Đỗ Kiên, Bác Gà, em Minimun, Blackcat, mợ Niha... tới tham gia giao lưu cùng 2 CLB.

Trân trọng,
    Bọn em nhất trí nhận lời. Các anh bên Club Vũ Hữu lên kế hoạch thi đấu, chương trình và thể thức thi đấu giao hữu dự kiến gửi cho bên em để Club 33PNL bên em họp hội nghị bàn tròn lên kế hoạch và đấu pháp thi đấu ah. Các anh thông báo trước cho bên em thời gian thi đấu giao hữu để member bên em xin phép gấu mẹ anh ah. xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Bác Haizai77!!! Club tennis 33 PNL khớp lệnh giao lưu với CLB bác Haizai77...!!!
    Được sự đồng thuận của toàn thể anh em CLB Vũ Hữu, hôm nay ngày lành tháng sắp tới cũng tốt

Tôi Chu Chim Sớt, thay mặt Chủ tịt Tuấn thỏ, anh em Vũ Hữu gửi lời mời tới Chủ tịch Hung_pro cùng toàn thể anh em CLB 33 PNL tới thi đấu giao lưu tennis.

Địa điểm: Sân nhà của CLB Vũ Hữu

Thời gian: Có thể là Chủ Nhật mùng 9/12 hoặc 16/12 và cũng có thể là 23/12 hoặc 30/12

Số lượng thành viên CLB Vũ Hữu gồm 10 người.

(Để cho buổi giao lưu được hấp dẫn và gay cấn chúng ta sẽ có buổi nói chuyện trực tiếp nhể Hung_pro).

Anh em 33 PNL chốt thời gian để bên Vũ Hữu chuẩn bị tinh thần đón tiếp cho chu đáo.

Nhân tiện đây, xin trân trọng gửi lời mời tới đích danh luôn: Anh Đỗ Kiên, Bác Gà, em Minimun, Blackcat, mợ Niha... tới tham gia giao lưu cùng 2 CLB.

Trân trọng,

Đợi má mì Họp Bàn Tròn, cái nhể!