Trang 7 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 245

Ok anh, nhưng nói nhỏ thôi, em còn có 3 chai thôi, hehehhe!!! Tí đi làm về em phải làm 1 chai.

hôm nào các bác chấm trình giúp em nhé

Trích dẫn Gửi bởi tuanphan
    cường ơi, thứ 7 đi , tặng a 1 chai đông trùng hạ thảo nhé, xem a có tăng dc phần công lức nào không @@
    tuanphan đã phải dùng đông trùng hạ thảo rồi ah ?

Em xin góp độ 1 chai đông trùng hạ thảo xuất xứ thiên nhiên, giúp cho bạn bem nhiệt gấp đôi bình thường!!!

Trích dẫn Gửi bởi Zero
    chàoTRUNG mình ko ở trong tổ chấm trình,cg ko ném đá Trung,hôm jai HNK mình có làm trọng tài cho Trung,theo mình bạn đánh hay hơn bác KFC chút,điểm của VTN sắp tới cg thay đổi theo miền nam,nên ko quy đổi theo vntennis nữa đâu.PT 750 của bạn ko liên quan j đến 3.25+ của vn.
    Bác chia sẻ thế thì em nhận nuôn ah. Nhờ các bác phong thần giúp em để thuận tiện cho em tham gia các giải của VTN ạ.

A e member Club tennis 33PNL đúng 7h30 ngày 17/11/2012 có mặt tại sân để đi giao lưu với club tennis KCN-DS nhé. đề nghị a e có mặt đúng h. Xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    A e member Club tennis 33PNL đúng 7h30 ngày 17/11/2012 có mặt tại sân để đi giao lưu với club tennis KCN-DS nhé. đề nghị a e có mặt đúng h. Xitrum xitrum
    Tiếc quá! đúng hôm nhà có việc không đi đc, chúc anh em giao lưu vui vẻ nhá, đánh cả cho những người không đi được nhé

chị NIHA với CLB 33PNL ngày đầu thành lập

các bác min , mod cho sân e xin cái bảng phong thần, để sân e đi giao lưu dễ xếp trình ạ .

Clip em và anh thành đánh giải 33 mở rộng vừa rồi.