Trang 4 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 245

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    bảng phong thần là điểm trình độ của VDV mà.
    Mà Bác dokien phong thần cho iem với nhé. Bên vntennis iem 2.75+ . Hôm giải Hanaka 14/10 iem là phikong của bác Fairplay ạh.

Trích dẫn Gửi bởi tuanphan
    a ơi, a định làm dân dã hay là vụ off hoành tráng hả anh . Hay làm vụ đi sân đất nên như hôm a đi cùng e cũng hay đấy nhỉ
    Chắc dân dã mà nện thôi em. Uýnh giao lưu xong ae đặt quán rồi nhậu món gì đó ngon ngon chút là vui rồi. Sân Anh được cái tăng 2 mọi người nhậu cũng tàm tạm, cơ bản là vui thôi. Để cuối tuần này ae sân Anh bàn bạc chút rồi có lời mời tới CLB em nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Bác Haizai77!!! Club tennis 33 PNL khớp lệnh giao lưu với CLB bác Haizai77...!!!
    OK em nhé. Để Anh sắp xếp lịch thế nào rồi báo CLB em sớm nhé. 2 CLB mà giao lưu thì vui lắm đấy. Hôm đấy chắc Ae đi taxi cho lành nhể :-)

hom nào cho em giao lưu với các anh nhé.đọc được sự thống nhất của các anh thật rõ em thấy bồ kết rùi

Hai clb giao lưu chắc thế nào e và KFC cũng xin 1 chân ra chém ró, và đi tăng 2. các bác chốt lịch đê.

Nhớ tránh giùm e ngày 25/11 là OK ạ

Trích dẫn Gửi bởi Haizai77
    OK em nhé. Để Anh sắp xếp lịch thế nào rồi báo CLB em sớm nhé. 2 CLB mà giao lưu thì vui lắm đấy. Hôm đấy chắc Ae đi taxi cho lành nhể :-)
    a ơi, a định làm dân dã hay là vụ off hoành tráng hả anh . Hay làm vụ đi sân đất nên như hôm a đi cùng e cũng hay đấy nhỉ

Hai clb giao lưu chắc thế nào e và KFC cũng xin 1 chân ra chém ró, và đi tăng 2. các bác chốt lịch đê.

Nhớ tránh giùm e ngày 25/11 là OK ạ
    có min , mod ra chắc phải là nhộn rồi, nhưng a e sân e cứ gặp đàn ông là bẽn lẽn lắm, 2 a ra sân bố trí e nào tươi tươi ra sân là ae nhộn hẳn @@. Ah, e thấy ai cũng có đề dưới phong thần là j hả anh, e ko hiểu .

Trích dẫn Gửi bởi tuanphan
    có min , mod ra chắc phải là nhộn rồi, nhưng a e sân e cứ gặp đàn ông là bẽn lẽn lắm, 2 a ra sân bố trí e nào tươi tươi ra sân là ae nhộn hẳn @@. Ah, e thấy ai cũng có đề dưới phong thần là j hả anh, e ko hiểu .

vậy các anh Phong thần cho CLB 33 PNL e đi .@@

Trích dẫn Gửi bởi TrungNT
    Mà Bác dokien phong thần cho iem với nhé. Bên vntennis iem 2.75+ . Hôm giải Hanaka 14/10 iem là phikong của bác Fairplay ạh.
    Cao-To-Đen Bóng oánh rầm rầm thế chắc chắn bác phải ngang điểm em 750 đới