Bạn đã bao giờ nghĩ tới việc tự mình tạo nón bảo hiểm theo phong cách của mình chưa ạ? Hãy thử sáng tạo trên chiếc nón bảo hiểm của mình để có thể có được chiếc mũ ưng ý

Tự thiết kế mũ bảo hiểm – xu hướng mới của giới trẻ
mũ bảo hiểm chính hãng là vật bất ly thân của mọi người đi ở đường, không chỉ cần một chiếc nón chắc chắn, người dùng còn chọn những chiếc nón có kiểu dáng đẹp , nhất là đối với các bạn trẻ. Một chiếc nón bảo hiểm to đùng và thô cứng thật không hợp chút nào với trang phục trẻ trung nhí nhảnh. Bạn đã chuẩn bị những gì cho chiếc nón của mình

Bằng cách vẽ lên cái nón bảo hiểm các họa tiết vui mắt, những hình ảnh cá nhân hay biến cái mũ theo phong cách Graffity, bạn sẽ có một chiếc mũ cực kì trẻ trung mà lại rất độc đáo.
>> Xem thêm: mũ bảo hiểm tốt giá rẻ

Tự tạo nón bảo hiểm có đắt không?
Chỉ từ 50k - 80k, bạn có thể thuê cho mình 1 dịch vụ thiết kế mũ bảo hiểm theo ý muốn. Tuy nhiên, để có 1 cái nón với các hình vẽ ưng ý, có vài lời khuyên cho bạn đấy nhé!
thật dễ dàng để bạn có thể tự tay biến chiếc mũ bảo hiểm cũ của mình thành các cái mũ mới toanh, hình ảnh lạ mắt với màu sơn acrylic. Chất một tay sơn chuyên nghiệp nón bảo hiểm lạ này tiết lộ cùng đọc giả Mực Tím: “nón bảo hiểm sẽ được chà nhám để tróc lớp sơn cũ. Sau đó phun lớp sơn nền và dùng màu acrylic để sơn những họa tiết bạn yêu thích. Màu acrylic có đặc tính giữ màu rất chặt nên khó bị phai màu”. Giá tạo một cái mũ bảo hiểm theo yêu cầu có thể dao động từ 500-700k tùy thuộc vào họa tiết đơn giản hay phức tạp.\