Mũ bảo hiểm trẻ em chính hãng là mặt hàng mà các bậc phụ huynh rất quan tâm để có thể đảm bảo được sự an toàn cho bé khi đi trên đường. CSC chuyên cung cấp những kiểu dáng mũ bảo hiểm trẻ em ưng ý nhất trong thị trường bây giờ.

CSC cung cấp mũ bảo hiểm cho trẻ em đa dạng mẫu mã
Để đáp ứng nhu cầu của trẻ em, chúng tôi làm nón bảo hiểm trẻ em theo nhiều chủ đề, sở thích của trẻ, những nhân vật hoạt hình ngộ nghĩnh, đáng yêu. Đồng thời sử dụng nhiều màu sắc vui tươi kết hợp với nhiều kiểu dáng như mũ bảo hiểm lưỡi trai, mũ bảo hiểm có kính…

CSC liên tục làm, cập nhật những mẫu mũ bảo hiểm trẻ em mới nhất theo xu hướng để Bạn có thể lựa chọn cho con mình chiếc mũ bảo hiểm ưu thích.
>> Xem thêm: mua mũ bảo hiểm nửa đầu

nón bảo hiểm trẻ em đạt tiêu chuẩn chất lượng số 1 ở thị trường
CSC cung cấp dòng sản phẩm nón bảo hiểm trẻ em với chất lượng được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Với tiêu chuần này, nón bảo hiểm trẻ em của chúng tôi là mang những đặc điểm sau:
• nón bảo hiểm được làm theo kích thước chuẩn vòng đo kích thước đầu cho trẻ, đảm bảo vừa vặn với kích thước đầu của trẻ, ôm khít đầu
• sản xuất bằng nguyên liệu nhập khẩu cao cấp 100% nhựa ABS nguyên sinh, chống va đập, chống xuyên thủng, chịu lực cao
• Lõi xốp cao cấp, vải lót kháng khuẩn đem lại sự thoải mái cho trẻ khi đội.
• Quay chốt được xi mạ nhiều lần, khóa gài dễ đeo, không bị gãy như khóa bấm
• mặt hàng được dán tem CR cao cấp đảm bảo chất lượng
• loại hàng hóa nón bảo hiểm trẻ em do CSC cung cấp đảm bảo chất lượng 100% bao test đập. Chắc chắn khi chọn lựa nón bảo hiểm trẻ em tại CSC, các Bạn sẽ nhận được sự hài lòng nhất và đảm bảo sự an toàn tốt nhất cho khách hàng.