Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Tham khảo ý kiến v/v giải mini đơn nữ

Em mạo muội mở thớt này nhằm thăm dò ý kiến của các chị, và cả góp ý của các anh nữa, về việc tổ chức một chương trình giài mini cho các chị Nữ, mời các AC cho em ý kiến nhé.

Đối với tennis thì niềm đam mê và sự máu lửa của các chị cũng không thua gì các Anh. Và thường lệ trước giờ, các giải cho nữ tham gia thường là đôi nam nữ, đôi nữ. Trong khi đó, giải cho nam thì có cả nội dung đôi nam, đôi nam nữ, đơn nam. So ra thì các chị em phụ nữ thiệt thòi hơn các anh một nội dung

Qua thăm dò sơ bộ, em nhận thấy một số chị đang rất mong đợi một giải đơn cho nữ. Và qua thớt này, nếu Chị em cũng đang máu lửa cùng một niềm khao khát, hãy cho em ý kiến ủng hộ.
    Nếu được các chị em ủng hộ nhiều, thì cùng với các nội dung giải như thường lệ, sắp tới hội Làng Trư sẽ có một nội dung đặc biệt cho đơn nữ vào đầu năm tới. Tất nhiên quy mô và thể thức sẽ tính toán trên cơ sở phù hợp với nữ, dự kiến khoảng 10-16 VĐV.

Hi vọng là ý tưởng này sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ của các chị, và sắp tới Chị em sẽ được thỏa mãn với nội dung mini nữ. Ai sẽ là nhà vô địch đây ?

Các Anh thì sao nhỉ? Ủng hộ cho nội dung này nhé, và sẽ là cổ động viên nhiệt tình cho các chị em nhé

Mở hàng cho Giải luôn nè, Chị đăng ký một vé nhé!

Rất cám ơn Tamvn, LiLi đã có ý tưởng này. Đây cũng là một sân chơi mini cho chị em PN LT nói riêng, DĐ VTN nói chung. Tất cả chị em nào yêu thích đanh đơn thì vào nhấn nút Tks cho em LiLi yên tâm chuẩn bị cho giải nhé.

Đối với đơn Nữ thì mình có thể đánh tới 4 được không Tâm, LiLi?

Trích dẫn Gửi bởi Thu Tran Lam
    Mở hàng cho Giải luôn nè, Chị đăng ký một vé nhé!

Rất cám ơn Tamvn, LiLi đã có ý tưởng này. Đây cũng là một sân chơi mini cho chị em PN LT nói riêng, DĐ VTN nói chung. Tất cả chị em nào yêu thích đanh đơn thì vào nhấn nút Tks cho em LiLi yên tâm chuẩn bị cho giải nhé.

Đối với đơn Nữ thì mình có thể đánh tới 4 được không Tâm, LiLi?
    Thanks chị đã ủng hộ. Hihihii bí mật chưa tiết lộ đâu chị, như đã thông báo là quy mô và thể thức sẽ phù hợp với nữ mà. Chị cứ yên tâm và chờ đợi nhé

Đơn nữ trình thế nào vậy chị ? rm ủng hộ 2 tay 2 chân nd nì lun nhá nếu có đơn 500 - 600 em sẽ xí đk 1 chỗ nha chị

Trích dẫn Gửi bởi Thảo Lê
    Đơn nữ trình thế nào vậy chị ? rm ủng hộ 2 tay 2 chân nd nì lun nhá nếu có đơn 500 - 600 em sẽ xí đk 1 chỗ nha chị
    Thanks Thảo Lê đã ủng hộ, nội dung sẽ tính toán cân đối cho mọi người hihihi em muốn biết trước thông tin thì mua chuộc anh Tâm nha

Trích dẫn Gửi bởi Thảo Lê
    Em có ý kiến gì thì up lên luôn để BTC ghi nhận và ra điều lệ luôn Thảo nhé. Tks em!

Hôm nay cuối tuần nên vắng vẻ quá. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nhé

vận động viên nữ ngoài diễn đàn chưa có điểm làm sao tham gia?

.:: Bronze Member ::.
    Nếu đánh phải đến 6 mới thật là đơn . Luyện thể lực ...

Bạn phải đưa ra trình là bao nhiêu để mọi người mới biết mà tham gia chứ . Vd : từ 550 đến 600 hay 650 đến 700 ...

Trích dẫn Gửi bởi sharanguyen
    Em ước ao, e khát khao.....được đánh giải ĐƠN NỮ. E ủng hộ 2 tay 2 chân với nội dung này. Chị Lili cho e đăng 1 xuất nhé ! Thanks c !
    Nhìn điểm 720 của bạn mà ngưỡng mộ quá!