Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 78

Hình ảnh Giải Hội Kim Kê lần 2-2014

Trước tiên xin cảm ơn các ACE VĐV đã nhiệt tình tham gia Giải Hội KK lần 2-2014. Lòng nhiệt tình của các bạn đã cống hiến cho Giải nhiều pha bóng đẹp mắt...giúp cho Giải thành công tốt đẹp.

Xin cám ơn các nhà tài trợ cho Giải. Tiền và vật chất của các bạn đã giúp chúng tôi tổ chức thành công Giải này.(Rất mong đc đồng hành cùng các bạn ở những Giải sau. Túi tiền của các bạn cũng rất quan trọng với chúng tôi.)

Xin cảm ơn Ông Trời đã thương tình cho chúng tôi một ngày nắng đẹp, để các VĐV thi đấu thành công. Và để cho tôi tha hồ chụp hình.

Xin cám ơn 2 cặp Hungxuan-DIV và Bigman-Tricanglong đã tiễn tôi "ra bãi gửi xe" sớm, để tôi có nhiều thời gian chụp hình. (Chuyến này lại đc xuống điểm rồi !. Chắc thành "Hot man" của DĐ quá)

Xin cám ơn các bạn VĐV đã chịu khó đứng im dưới trời nắng nóng (lại còn bị tôi bắt lột mũ ra nữa chứ !! Tội lỗi, tội lỗi !!), đã "diễn" ....để cho tôi chụp hình. Xin cảm ơn các VĐV nữ xinh đẹp đã để tôi ngắm nghía thoải mái. (lại còn cười duyên với tôi chứ !, mấy men khác làm gì có cơ hội.

Sau đây xin ACE tham gia Giải, thành viên Hội KK và các thành viên của diễn đàn cũng như khách vãng lai thưởng thức những hình ảnh của Giải :

Bác Sơn nhiệt tình quá!mọi người thật cảm động...thanks bác rất nhiều...!!!

Chuyển trang mới cho bác Sơn đây....hihihi

Cám ơn bác SonTata HT Kim Kê hội, đã tin tưởng và giao phó toàn quyền tổ chức giải KK cho Donald69 nhé!

Cám ơn những khoảnh khắc tuyệt vời mà bác đã lưu giữ lại cho giải Kim Kê qua những bức ảnh thật tuyệt vời!

Giá như những bức ảnh được nhanh chóng xuất hiện thì trên cả tuyệt vời nhỉ...hihihi. Nôn xem hình quá rồi bác Sơn ui...!!!

Thanks bác sơn