Kết quả 1 đến 6 của 6

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvinh_htv
    QUY ĐỊNH về HOẠT ĐỘNG CỦA KHU VỰC MIỀN NAM 2014
    Mình ko hiểu? Quy định áp dụng từ tháng 03/2014, vậy thì các giải của các tháng trước chưa cộng trừ thì tính sao bác nhỉ?

Ban quản trị đã nhận thông tin. Sẽ xứ lý gấp.

Cảm ơn các bác.

Yêu cầu bqt cộng trừ điểm theo các giải từ tháng 12/ 2013

Thưa BQT diễn đàn viettennis ! Bé CHâu đánh giải TỨ HÙNG 18 giữ xe 2 nội dung : đôi Nam nữ 1400 và đôi nam 1600! giải đã kết thúc từ giữa tháng 1 / 2014 tính đến nay cũng đã một thời gian mà tôi và một số mọi người vẫn chưa được cộng trừ điểm và chưa được thông báo từ BTC giải đâu ! Rất mong sự quan tâm của BTC giải và BQT diễn đàn xem xét làm đúng quy trình để anh em được hưởng những quyền lợi của mình ! Chân thành cảm ơn !

Chí lớn gặp nhau......hahhaaaa......

Tiện thể Thì Trừ luôn tháng 2/14 trở về trước,,,vì từ tháng 3/14 áp dụng qui chế tăng, giảm MỚI....

Chào bác DIV,

Thiệt lòng mỗi lần nêu ý kiến là rất....ngại...vì Diễn Đàn rất nhiều việc , đâu phải chỉ mình tui mà cứ ý kiến ,ý cò....

Nhưng bác DIV ơi...nếu không bu bám vào bác Thì biết tỏ cùng ai....huhu...vậy Thì bác hãy dành chút thời gian quý Giá của bác rà soát lại những chị Em nào được giữ Xe từ trước tháng 3/14 Thì giải quyết dứt điểm nhũng tồn đọng.(vì đó cũng là quyền lợi của VDV)

Chân thành cảm ơn bác, chúc bác luôn khỏe và giữ mãi phong độ để duy trì và phát triển phong trào tennis nữ miền Nam .l.