Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 107
    Em đi làm đến 6h30 mới về đến HN, nên ko gia nhập hội với các bác được, tiếc wa. Hôm nào có cơ hội, e xin ra giao lưu với các bác nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Em đi làm đến 6h30 mới về đến HN, nên ko gia nhập hội với các bác được, tiếc wa. Hôm nào có cơ hội, e xin ra giao lưu với các bác nhé.
    Tớ cũng thế. Hay ae mènh kiếm sân riêng h đó. He he he

Ngày mai em sẽ đi đặt tiền trước để giữ giờ sân. Chương trình chúng ta sẽ bắt đầu từ thứ 6 tuần sau, ngày 26/7 cả nhà nhé!

Trích dẫn Gửi bởi luulyhue
    Thêm thằng em vào thành viên chính thức, cố gắng đến sớm từ đầu giờ để chị bảo đệ tử chị nó dạy cho một lúc nâng trình lên nhá!
    Cảm ơn chị. Chắc tầm 5 rưỡi e mới có mặt đc ạ. Tháng sau rảnh việc e sẽ trốn về sớm để đến đúng giờ

Trích dẫn Gửi bởi LiuTiuPhiu
    Sân riêng thì giờ đó làm giề còn sức mà oánh hở Phìu ơi

Trích dẫn Gửi bởi longgs
    Hehe..theo tôi ông cứ 6h30 đón e í về chuồng LTP chiến đến 10h trả về nhà là ok.
    Bác tranh thủ online trong bệnh viện đấy ư?

Chúc mừng gia đình bác có thêm thành viên mới, chúc hai mẹ con khỏe mạnh, em bé hay ăn, chóng nhớn.

Bác tranh thủ online trong bệnh viện đấy ư?

Chúc mừng gia đình bác có thêm thành viên mới, chúc hai mẹ con khỏe mạnh, em bé hay ăn, chóng nhớn.
    Cảm ơn e! A đón 2 mẹ con về luôn từ chiều tối ngày t2, về nhà cho nó thoải mái và chăm tốt hơn.

Trích dẫn Gửi bởi LiuTiuPhiu
    Hehe..theo tôi ông cứ 6h30 đón e í về chuồng LTP chiến đến 10h trả về nhà là ok.

Sân riêng thì giờ đó làm giề còn sức mà oánh hở Phìu ơi
    Wilddaisy lo giề, riêng Phìu thể lực dồi dào lắm (bạn không nhớ tháng 8 off Phìu có 6 trận đơn à?)

Đã đặt tiền lấy sân. Giờ chính thức từ thứ sáu tuần tới ngày 26/7 đề nghị các bác có mặt đầy đủ. Trận đầu tiên khai mạc là trận cầu rất hấp dẫn và hứa hẹn nhiều kịch tính giưã một cặp đấu đề cao cái đẹp trong tennis PCT/Luulyhue với đôi kinh nghiệm dày dạn, cách đánh hiệu quả mà chúng ta thường gọi là đánh phủi CT/Tuấn Cắt.

Nhân dịp khai trương mời các ace hội cọp ai có thời gian, điều kiện ra thăm sân bãi, và góp vui với các thành viên và cổ vũ cho trận cầu đinh của ngày.