Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 107

Bravo bà nhé. Tôi sẽ đổi toppic thành sân tennis hội cọp miền bắc, vừa dùng để test trình luôn

OFF hàng tháng thì không được vì chỉ có ba tiếng làm sao mà đủ được bạn ơi, off hàng tháng của hội cọp thường liền tù tỳ 5 đến 6 tiếng, và hai sân là ít nhất bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Bravo bà nhé. Tôi sẽ đổi toppic thành sân tennis hội cọp miền bắc, vừa dùng để test trình luôn
    Thế Sân này có được trưng dụng thành sân ọp hàng tháng không hở bác Niha?

Trích dẫn Gửi bởi luulyhue
    Các tình yêu nhớ mai là ngày khai trương sân đấy nhé, Có gì bận rộn thì cố gắng làm hết hôm nay đi, ngày mai ra sân đầy đủ để ngày vui vẻ, may mắn ngay ngày đầu tiên nhé!
    Bà cho sơ đồ sân lên đây đi bà ơi, cho mọi người dễ tìm

Gửi lời chúc mừng khai trương!

mai Phìu đi thị sát tình hình văn hóa xã hội ở Đồ sơn nên ko dự đc ( vì nhiệm vụ quan trọng nên bác thông cảm nhé )

Trích dẫn Gửi bởi LiuTiuPhiu
    Gửi lời chúc mừng khai trương!

mai Phìu đi thị sát tình hình văn hóa xã hội ở Đồ sơn nên ko dự đc ( vì nhiệm vụ quan trọng nên bác thông cảm nhé )
    Hú hú, Em biết bác đi thị sát " tình hềnh văn hóa xã hội ở Đồ sơn " là ở cái zề roài. hehehehe. Nhất là lại đi vào ngày cuối tuần nhé. Vụ này lại giống như mấy bác nhà mềnh " Đồ sơn không có... ấy ấy.... " hehehehehe

Mai 17h00 cọp có thêm nhà mới chắc phải có lễ trình Ông Thổ Công,Nổi lửa gọi Táo Quân.Gọi là trước lễ sau ăn nhẩy các cọp??? hehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Bà cho sơ đồ sân lên đây đi bà ơi, cho mọi người dễ tìm
    Sân của nhà văn hóa phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, bà up hộ tôi , tôi ko biết làm cái vụ up ảnh đấy đâu.

Các tình yêu nhớ mai là ngày khai trương sân đấy nhé, Có gì bận rộn thì cố gắng làm hết hôm nay đi, ngày mai ra sân đầy đủ để ngày vui vẻ, may mắn ngay ngày đầu tiên nhé!

Trích dẫn Gửi bởi fongtom
    Mai 17h00 cọp có thêm nhà mới chắc phải có lễ trình Ông Thổ Công,Nổi lửa gọi Táo Quân.Gọi là trước lễ sau ăn nhẩy các cọp??? hehe
    Đúng là mình không có số hưởng.

Giờ đấy em vẫn còn đang phải cày nốt thửa ruộng.

Chúc các bác khai trương vui vẻ, nguồn thu của sân luôn dồi dào.