Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 107

[QUOTE=fongtom;481871]thêm căn mặt tiền KD karaoke cho mấy cọp ăn chơi tăng 3.

Mợ cứ lấy luôn từ 18h - 22h

QUOTE]

Hiện tại CN thì em có thể lấy từ 18:30 nhưng thứ 6 thì đang phải tìm sân. Bác nào có thông tin trống sân ở đâu tối thứ 6 thì ới em nhá. thanks các bác.

Thỉnh thoảng cho em ké vào sân.... nhặt bóng được không mấy cọp, dù không phải cọp nhưng cũng nể tình người quen nhận làm em cọp được không mấy đại ca?

Sao mợ Niha tước cái quyền lập pic của em thế nhở?

Ngon roài, cơ mà lấy sân từ 6 đến 10 luôn đi mợ ạ. Nếu sân bãi có vấn đề gì mợ Bảo Tuấn Cắt tìm cho. Anh ấy nhiều tài lắm đấy.

Trích dẫn Gửi bởi DzungZippo
    Thỉnh thoảng cho em ké vào sân.... nhặt bóng được không mấy cọp, dù không phải cọp nhưng cũng nể tình người quen nhận làm em cọp được không mấy đại ca?
    Thỉnh thoảng cho ra nâng cao trình độ.

Trích dẫn Gửi bởi luulyhue
    Sao mợ Niha tước cái quyền lập pic của em thế nhở?

Ngon roài, cơ mà lấy sân từ 6 đến 10 luôn đi mợ ạ. Nếu sân bãi có vấn đề gì mợ Bảo Tuấn Cắt tìm cho. Anh ấy nhiều tài lắm đấy.
    Theo Gia cat dự của tớ, ông Tuấn Cắt mà đặt sân thì chúng ta sẽ di chuyển lên Tây Hồ. ..... hehehehehe. Ông Tuấn cắt vào confirm cái kìa.

Trích dẫn Gửi bởi DzungZippo
    Chơi thì được, nhặt bóng thì lại xem lại. Đề đáp ứng trình độ nhặt bóng cho các cụ cop là cả một vấn đề đới bác Zippo. Hôm nào đẹp giới, vợ yêu vợ chiều thì không sao, chứ gặp phải hôm trời nóng nực, vợ gắt gỏng.. thì các bác nhặt bóng phải cẩn thận.. hehehehehe. Em là em táng mấy phát vào nhặt bóng sân em roài, can tội đang xả stress mà cứ nhảy vào sân thế là ... đi cái mẹt.. hehehehe

Hẳn ace cọp đều biết sân dược sân đó là cum 9 sân. hiện đang còn các tối thứ 2,4,7,CN giá từ 18 -20 là 280k/h cả nhặt bóng. từ 20 - 22 250k/h

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Theo Gia cat dự của tớ, ông Tuấn Cắt mà đặt sân thì chúng ta sẽ di chuyển lên Tây Hồ. ..... hehehehehe. Ông Tuấn cắt vào confirm cái kìa.
    Không, đề nghị anh Tuần Cắt tìm cho anh em sân ở khu vực Nguyễn Phong Sắc kéo dài. đổ về khu Hoàn Kiếm mới ( tức Trung Hoà Nhân Chính) thôi nhá.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Để đảm bảo tính gắn kết lâu dài cho các thành viên hội chúa tể sơn lâm Miền bắc. Em nghĩ hội nên có 1 sân tennis chung, vừa để có nới giao lưu đón khách ở các tỉnh thành khác về thăm HN vừa để là nơi " xử lý ân oán " trong nội bộ. Do vậy em sẽ tìm một sân chơi 1 buổi/ tuần cho anh em. Bác nào tham gia được thì đăng ký cùng em. Hiện tại đang cố gắng tìm sân vào buổi thứ 6 hàng tuần tứ 7 đến 10 giờ .

Thành viên đăng ký

1. NiHa

2. Luulyhue

3. Ty-phat

4. Dokien27

5. Serverdoctor

6. Tienkk.

7. fongtom

8. tuấn cắt

9.......

10......
    Cái cụm này mà xong em xin bầu Serverdoctor làm chủ tịt sân, em hội phó. Dạo này em cũng hay buồn vì ko có chức tước.

Trích dẫn Gửi bởi luulyhue
    Cái cụm này mà xong em xin bầu Serverdoctor làm chủ tịt sân, em hội phó. Dạo này em cũng hay buồn vì ko có chức tước.
    Tôi đang định đề xuất bà lên CT.... hehehehe