Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: Thì thầm Mùa Xuân

Những cánh đào đơn của sapa cũng đẹp chứ ah. Cũng biết thì thầm khẽ hát bài Mùa Xuân

Trời ơi, Black bắt đầu pro. rồi . ẢNh chụp cận đẹp quá, thấy cả giọt sương long lanh

Trời ơi, Black bắt đầu pro. rồi . ẢNh chụp cận đẹp quá, thấy cả giọt sương long lanh

@blackcat02!

Sao mà điệp thía Cat ôi?

Em vừa nhảy xuống xuống hố vôi đây mừ!

@blackcat02!

Sao mà điệp thía Cat ôi?

Em vừa nhảy xuống xuống hố vôi đây mừ!

Đẹp quá, quyến rũ quá các bác ôi, đúng là thì thầm mùa xuân. Có thể mở cuộc thi ảnh được đấy ạ, Mod Like.ten và các bác thấy sao ạ ???

Sao mọi người không mở cuộc thi ảnh nhân dịp 8/3 này nhỉ? Giải này HOA quá chừng luôn, tìm đâu xa
    Cảm ơn 2 bác Jeu và PhiPhi : Ý tưởng rất hay,em sẽ mở một topic,mời cả nhà post các ảnh do chính mình chụp nhừng người thân : Bà,Mẹ, Vợ,Chị ,Em,Người yêu.....và các loài hoa để chào mừng ngày 8-3 sắp tới !

Trích dẫn Gửi bởi Like.ten
    Cảm ơn 2 bác Jeu và PhiPhi : Ý tưởng rất hay,em sẽ mở một topic,mời cả nhà post các ảnh do chính mình chụp nhừng người thân : Bà,Mẹ, Vợ,Chị ,Em,Người yêu.....và các loài hoa để chào mừng ngày 8-3 sắp tới !
    Ý PhiPhi là sao Hội Nhiếp ảnh không mở cuộc thi để đến giải 8/3 các bác pro xách máy ra sân săn những khoảnh khắc đẹp lúc thi đấu....của các chị em kìa, thấy ở giải miền Bắc cũng có rất nhiều ảnh đẹp nhưng chắc vì không có động lực thi thố nên các bác không đầu tư nhiều ý tưởng

Nếu có thi ảnh chắc chắc sau giải 8/3, các chị sẽ rất hạnh phúc khi ngắm mình xinh đẹp, trẻ trung không kém gì Anna Kournikova, Ana Ivanovic, Maria Sharapova... qua ống kính của các anh trai Viettennis

Đẹp quá, quyến rũ quá các bác ôi, đúng là thì thầm mùa xuân. Có thể mở cuộc thi ảnh được đấy ạ, Mod Like.ten và các bác thấy sao ạ ???

Sao mọi người không mở cuộc thi ảnh nhân dịp 8/3 này nhỉ? Giải này HOA quá chừng luôn, tìm đâu xa