Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Siêu ruộng ở Hoàng Su Phì, Hà Giang

Em mới lang thang lên Hoàng Su Phì, Hà Giang chụp được mấy tấm

#1: Ruộng bậc thang mượt mà như sân golf

#2: Tổ hợp ruộng bậc thang đẹp nhất Nậm Ty, Hoàng Su Phì, không hổ danh là Di sản Quốc Gia

#3: Cận cảnh

#4: Đường từ Việt Quang đến Nậm Ty

#5: Kim tự tháp Maya

#6: Xanh lam, xanh lục

#7: Em tới Hoàng Su Phì đúng dịp đón nhận bằng Di sản Quốc Gia nhưng ảnh này chụp ở Bản Péo là địa danh không được niêm yết trong bằng. Cả thung lũng có mỗi đội em đi chụp, ảnh không sợ đụng hàng

#8: Thung lũng Bản Péo

#9: Chụp bằng iPhone với hiệu ứng HDR của Camera 360

ôi ruông bậc thang đẹp wa là đẹp

việt nam quê hương tôi.

Ảnh đẹp quá bác xmobile ơi!

Bác chụp bằng máy gì đấy? exif dư lào ,cho cả nhà biết với!

Bác Xmobile lâu nay ẩn dật chả thấy hình cũng như tiếng, hóa ra lên núi tu luyện rồi tranh thủ chụp ảnh à

Dưng mà máy em làm sao mà lại tuyền nhìn thấy siêu ruộng của bác dư lày:

Em vừa up lại ảnh rồi mợ autumn nhé. Homtruwcowcs em để trên Flickr bị nó chặn.

@Bác Like teen: Em khép khẩu nhỏ (F/11 - F/22), dùng tripod chụp tốc độ chậm. Có 1 số tấm chụp giữa trưa thì em để F/11 thì ôm tay bấm thoải mái, ko cầm tripod anh ạ. Hậu kỳ ảnh thì em tăng tương phản lên tý là release thôi. Cảnh đẹp sẵn rồi nên ko cần makeup gì

Em vừa up lại ảnh rồi mợ autumn nhé. Homtruwcowcs em để trên Flickr bị nó chặn.

@Bác Like teen: Em khép khẩu nhỏ (F/11 - F/22), dùng tripod chụp tốc độ chậm. Có 1 số tấm chụp giữa trưa thì em để F/11 thì ôm tay bấm thoải mái, ko cầm tripod anh ạ. Hậu kỳ ảnh thì em tăng tương phản lên tý là release thôi. Cảnh đẹp sẵn rồi nên ko cần makeup gì

Tác phẩm của Bác xmobile quá đẹp. Em đang tìm một bức ruộng bậc thang để phóng to và treo trong phòng làm việc. Bác có thể cho em xin một bức còn nguyên độ phân giải gốc không? Email của em: Cuong.vepa@gmail.com. Thank Bác nhiều!

Tác phẩm của Bác xmobile quá đẹp. Em đang tìm một bức ruộng bậc thang để phóng to và treo trong phòng làm việc. Bác có thể cho em xin một bức còn nguyên độ phân giải gốc không? Email của em: Cuong.vepa@gmail.com. Thank Bác nhiều!

nhìn ảnh của bác em thấy có thêm sinh khí. Cảm ơn bác!