Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Sony của bác có bắn bluetooth được nữa không? có 1 gp là bác bắn qua 1 chú Sony khác chưa bị hỏng (mượn 1-2 ngày) để đảm bảo format của biz card có thể đọc được --> dùng máy đó đổ vào máy tính hoặc đổng bộ với Outlook --> đồng bộ Outlook với Android của máy LG (thông qua account gmail).
    đúng là chuyên ngành anh Khôi rồi, cứ đồng bộ vào Outlook hay contract của yahoo messenger là an toàn

@Baooai: Hôm nay em không đi Bến Tre à? anh trả khách sạn rồi chạy ra mấy shop thể thao ở Tân Bình đây, chắc cũng gần nhà chú. chiều bay về rồi.

@Baooai: Hôm nay em không đi Bến Tre à? anh trả khách sạn rồi chạy ra mấy shop thể thao ở Tân Bình đây, chắc cũng gần nhà chú. chiều bay về rồi.

Thằng cu em bên thế giới di chuyển nó cũng bảo những cách tuơng tư như các bác vừa chia sẽ đó... Chuc bác thành công nhá....

Thằng cu em bên thế giới di chuyển nó cũng bảo những cách tuơng tư như các bác vừa chia sẽ đó... Chuc bác thành công nhá....

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    hôm nay em có hội solo của em, cũng gần nhà em, gần mấy shop thể thao Tân Bình, gần sân bay TSN, anh tiện gọi em, em ra đón anh vào sân chơi. Hay hôm nay em take care anh?

có gì call em nha : 09 39 68 58 68, em tuồng đi ăn + mua chuối cho hội kekeke
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    em bảo rồi, hạ sách nhưng là thượng sách lúc này mà lị,

Trích dẫn Gửi bởi baooai911
    hôm nay em có hội solo của em, cũng gần nhà em, gần mấy shop thể thao Tân Bình, gần sân bay TSN, anh tiện gọi em, em ra đón anh vào sân chơi. Hay hôm nay em take care anh?

có gì call em nha : 09 39 68 58 68, em tuồng đi ăn + mua chuối cho hội kekeke[COLOR="Silver"]
    Anh check out đây. khi nào ra gần tới đường Cộng Hòa thì anh phím chú biết đâu đánh dậm được quả chuồi!

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Hùng
    Nếu thao tác chuyển vào thể nhớ trong máy cũ, chứng tỏ máy cũ còn bật lên được đúng k ạ. Nếu bật lên được mà k nối được máy tính thì kể cũng lạ

Tiếp nữa là trước đây đã từng làm đồng bộ ( sync) cho các loại máy di động với Microsoft Outlook hay Outlook Express chưa? nếu rồi thì chỉ việc đem máy khác kết nối rồi đồng bộ là ngon. Như mình đây, 1 con BB và IP, danh bạ có 1400 entries, 2 máy giống nhau y đúc với outlook luôn, chả bao giờ mất danh bạ cả.
    Bb & ip thì cứ google sync cho nó tiện bác ah, chỉ qua wifi & khỏi cần pc + outlook gì hết. Em đang dùng thế đấy

Chà,

Em đang sử dụng T700 đây và em lưu tất cả và memory card. Sau đó bắn contact qua blue-tooth với máy mới hoặc làm theo cách sau:

1. Nếu memory pák còn sử dụng được thì lắp vào 1 máy khác không cùi bắp có thể là smart phone hoặc đời sau ( có tương thích với memory stick của pák) và dùng account google mail hoặc yahoo mail để sync với máy mới.

2. Nếu máy mới pák không phải smart phone, và cùi bắp thì lắp memory stick vào 1 máy Sony Erisson khác (mượn), sau đó dùng phần mềm Sony Ericsson Companion 2.0 Suite (lên google tìm) để sync lên google mail. Sau đó, lấy máy mới sync với google, tất cả contact sẽ chuyển qua máy mới (và lưu mãi mãi trên google).

3. Cách 3 dễ nhứt, pák cứ ra tiệm đưa họ cái memory stick họ sẽ sync cho pák. Nếu pák mua máy mới thì thao tác này em nghĩ free! hehehe