Kết quả 1 đến 5 của 5

copy file ghi âm từ Iphone sang PC

Các bác IT cho em hỏi " làm cách nào để copy file ghi âm ở Iphone sang PC". Em làm mãi không được. Thanks các bác

Link hướng dẫn : Copy file ghi âm từ iPhone vào máy tính

Để copy các file ghi âm từ iPhone ra máy tính trước hết bạn thực hiện kết nối iPhone với máy tính và khởi động ứng dụng iTunes lên (nếu chưa có iTunes bạn có thể download và cài đặt theo hướng dẫn tại đây)

Bạn click vào biểu tượng iPhone trong mục DEVICES của iTunes.

Bạn chọn tiếp tab Music, và chọn Include voice memos trong mục Sync Music sau đó nhấn nút Sync

Một màn hình hiện lên thông báo iPhone của bạn đang được đồng bộ với máy tính

Màn hình tiếp theo thông báo các file ghi âm trên iPhone của bạn đang được copy từ iPhone vào máy tính

Bạn chọn tới khi màn hình với thông báo iPhone sync is complete sau hiện ra

Lúc này các file ghi âm trên iPhone của bạn đã được copy thành công vào máy tính và đặt tại thư mục C:\Users\tên_user\Music\iTunes\iTunes Media\Voice Memos (VD: C:\Users\trongnguyen\Music\iTunes\iTunes Media\Voice Memos)

Như vậy quá trình copy file ghi âm từ iPhone vào máy tính đã hoàn tất, bạn có thể ngắt kết nối giữa iPhone và truy cập vào thư mục trên để nghe các bản ghi âm ngay trên máy tính của bạn.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Các bác IT cho em hỏi " làm cách nào để copy file ghi âm ở Iphone sang PC". Em làm mãi không được. Thanks các bác
    Không biết trả lời bây giờ có muộn lắm không nhưng mình có cách dể hơn để ae dể xài nè : sử dụng chương trình itools (lên google search ) ở đó có hướng dẫn cách sử dụng luôn...chương trình này rất dể sử dụng...hy vọng Niha làm được

Trích dẫn Gửi bởi caheocon
    Không biết trả lời bây giờ có muộn lắm không nhưng mình có cách dể hơn để ae dể xài nè : sử dụng chương trình itools (lên google search ) ở đó có hướng dẫn cách sử dụng luôn...chương trình này rất dể sử dụng...hy vọng Niha làm được:">
    ifunbox cũng ok lắm a