Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 38 của 38

Chủ đề: Loạn Chữ ký....

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    và đặc biệt gần đây cac min dùng quyền min để tạo ra chữ ký mà hễ mem nào đọc thì cứ nghĩ viết riêng cho mem đó nhưng thực ra không phải vậy..... riêng vấn đề này thì em không dám bình loạn là tốt hay xấu. em chỉ có thể nói em từng là nạn nhân của chữ ký của 1 min.... khi gấu em đọc thấy....không thể giải thích luôn... hậu quả bị gấu ban đi đánh banh 1 tuần. hic hic hic .................haiz
    Bác nói thế thì oan cho các min/mod quá! Chức năng chèn tên người đăng nhập vào trong bài viết/chữ ký thì ai cũng làm được không riêng gì min/mod đâu! Bác muốn làm thì chèn từ khóa <you> (thay dấu <> bằng []) vào là được thôi mà phài không bác Chưa đăng ký!

PS: nếu vẫn chưa hiểu thì các bác chọn chức năng "Trả lời với trích dẫn", đọc kỹ bài gốc thì sẽ phát hiện!

đồng ý với ý kiến của Núi . diễn đàn anh em ta sinh hoạt , Nhiều lúc Vợ cũng vào xem , Vợ hiểu nhầm thì chết . em cũng bị vụ này từ chị Niha . " thấy chaucafe đi với gái nào nha " em thì không sao vì Vợ em quá ghen rồi không sợ ghen nữa . còn các bác thì sao . Xui nhiều hơn Hên .

( đây là chức năng có sẵn trong diễn đàn ) Tiêu cực thì sợ Vợ Hiểu nhầm . Tích cực cũng thấy vui vui . Nhưng riêng Vợ em Nó Ghen nên em Ghét

Mình cũng đồng ý với Bác Núi, lần đầu gặp những trường hợp như vậy rất bực mình. Tội nghiệp cho các mem mới lắm........

Em xin lỗi các bác, thật ra thì chức năng này mình để thông báo anh em thôi. Riêng chữ ký thì cũng có một số bạn vuinthooi, từ giờ trở đi chắc chúng ta không nên sử dụng tính năng này trong chữ ký nữa.

Lần trước đã từng nhắc Bảo Oai về cái vụ này 1 lần, đơn giản chi vì Oai là "dân ngu khu đen", em tính "rung cây nhát khỉ" mà 1 số "quan chức" nhà mình vẫn ko giật mình, em là em ko thích mấy cái trò "mị dân", em xin hết !

Trích dẫn Gửi bởi doublefault
    Bác nói thế thì oan cho các min/mod quá! Chức năng chèn tên người đăng nhập vào trong bài viết/chữ ký thì ai cũng làm được không riêng gì min/mod đâu! Bác muốn làm thì chèn từ khóa <you> (thay dấu <> bằng []) vào là được thôi mà phài không bác Chưa đăng ký!

PS: nếu vẫn chưa hiểu thì các bác chọn chức năng "Trả lời với trích dẫn", đọc kỹ bài gốc thì sẽ phát hiện!
    nói thật với bác dũng chứ riêng về IT thì em dốt đặc... nhiều lúc muốn online phải kêu " con ở " nó khởi động máy giúp cho nữa đó.... mở ra xong là lên mổ chữ như gà mổ thóc.... chứ làm gi biết ba cái vụ chức năng này nọ....

mổ xong cứ thế nhấn enter là mừng rồi....

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    nói thật với bác dũng chứ riêng về IT thì em dốt đặc... nhiều lúc muốn online phải kêu " con ở " nó khởi động máy giúp cho nữa đó.... mở ra xong là lên mổ chữ như gà mổ thóc.... chứ làm gi biết ba cái vụ chức năng này nọ....

mổ xong cứ thế nhấn enter là mừng rồi....
    May là "con ở...(trên đầu trên cổ)" của chú nó chưa nhổ hết tóc chú vì mấy cái trò vớ va vớ vẩn đó là may mắn lắm rồi

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Mai là "con ở...(trên đầu trên cổ)" của chú nó chưa nhổ hết tóc chú vì mấy cái trò vớ va vớ vẩn đó là may mắn lắm rồi
    bác nói quá... thế em mới ở chung 1 nhà với " con ở " của em được chứ bác.....