Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Chủ đề: Loạn Chữ ký....

Vấn đề này theo em thì thế này. Quan điểm cá nhân thôi nhé

1. Chữ ký là phần ai cũng có thể làm được không chỉ riêng Mim hay Mod cho nên đương nhiên sẽ có rất nhiều chữ ký vì vậy không thể dùng từ " Loạn chữ ký " ở đây được ah.

2. Chữ ký nếu không có những từ ngữ phản cảm, vi phạm thuần phong mỹ tục thì không nên hạn chế ( em nói đấy không phải vì để bào chữa cho cá nhấn chữ ký của em ) Giải thích cho việc này vì bản thân khi em đi vào đọc diễn đàn khác, đầu tiên em cũng bị giật mình vì sao mọi người biết em như vây. Sau đó em thấy lạ và đã từ tìm ra nguyên nhân của nó.

3. Diễn đàn giống như một xã hội thu nhỏ, có người này người nọ, người hiểu người không hiểu, người đồng ý hay không đồng ý. Việc kiểm soát một diễn đàn bằng điều lệ hay nội quy cũng như việc kiểm soát của một xã hội bằng luật lệ. Trong xã hội nếu con người sống và làm những việc mà xã hội đó không cấm thì vẫn được làm giống như ở diễn đàn, nếu các member hoạt động bằng những comments không thuộc những điều cấm của diễn đàn thì không thể không cho họ làm.

@ Bác Phonui

em sửa lại chữ ký rồi đấy. Bác đưa cho vợ bác xem nhé. hehehehehe

Keke, nói chung em thấy trò này cũng vui, lúc đầu chưa biết thì hơi giật mình, nhưng biết rõ rồi thì ko sao.

Ai có tật giật mình ráng chịu

em xin ngậm tăm với cái chữ ký mới của bà chị niha nhà ta lun...

gấu em đọc xong cứ đi theo hỏi người này là ai? ở đâu ? sao lại ăn nói dựng chuyện, đặt đìu hoài thế Núi???

.... có có.... em có giải mà gấu em không thích.... em đành ngồi im không dám nhúc nhích. hic hic hic.

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    em xin ngậm tăm với cái chữ ký mới của bà chị niha nhà ta lun...

gấu em đọc xong cứ đi theo hỏi người này là ai? ở đâu ? sao lại ăn nói dựng chuyện, đặt đìu hoài thế Núi???

.... có có.... em có giải mà gấu em không thích.... em đành ngồi im không dám nhúc nhích. hic hic hic.
    Em cũng xin " cúi đầu" trước Gấu nhà bác. hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Em cũng xin " cúi đầu" trước Gấu nhà bác. hehehehe
    ấy ấy không cần làm vậy đâu chị ơi....

gấu nhà em rất " gấu ".... chị mà cúi xuống nữa là ngang gối của gấu em thôi.... làm vậy người khác trông thấy haiz chết....

gấu em cao đến 1m83 lận đấy...

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    ấy ấy không cần làm vậy đâu chị ơi....

gấu nhà em rất " gấu ".... chị mà cúi xuống nữa là ngang gối của gấu em thôi.... làm vậy người khác trông thấy haiz chết....

gấu em cao đến 1m83 lận đấy...
    Cái thằng ku này có đứa "con ở" cao 1m83 mà quảng cáo hoài, bữa nào anh kiếm 1 đứa 2m cho chú tắt đài luôn nhé

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Vấn đề này theo em thì thế này. Quan điểm cá nhân thôi nhé

1. Chữ ký là phần ai cũng có thể làm được không chỉ riêng Mim hay Mod cho nên đương nhiên sẽ có rất nhiều chữ ký vì vậy không thể dùng từ " Loạn chữ ký " ở đây được ah.

2. Chữ ký nếu không có những từ ngữ phản cảm, vi phạm thuần phong mỹ tục thì không nên hạn chế ( em nói đấy không phải vì để bào chữa cho cá nhấn chữ ký của em ) Giải thích cho việc này vì bản thân khi em đi vào đọc diễn đàn khác, đầu tiên em cũng bị giật mình vì sao mọi người biết em như vây. Sau đó em thấy lạ và đã từ tìm ra nguyên nhân của nó.

3. Diễn đàn giống như một xã hội thu nhỏ, có người này người nọ, người hiểu người không hiểu, người đồng ý hay không đồng ý. Việc kiểm soát một diễn đàn bằng điều lệ hay nội quy cũng như việc kiểm soát của một xã hội bằng luật lệ. Trong xã hội nếu con người sống và làm những việc mà xã hội đó không cấm thì vẫn được làm giống như ở diễn đàn, nếu các member hoạt động bằng những comments không thuộc những điều cấm của diễn đàn thì không thể không cho họ làm.

@ Bác Phonui

em sửa lại chữ ký rồi đấy. Bác đưa cho vợ bác xem nhé. hehehehehe
    Chị Niha !

Mọi người đều có quan điểm và suy nghĩ chủ quan riêng . về phần Quản trị thì em hoàn toàn đồng ý với suy nghĩ của Chị .

mỗi cây , mỗi hoa , mỗi nhà mỗi cảnh . Nhiều lúc chúng ta Vui quá chớn cũng không hay vì ảnh hưởng đến quan điểm và suy nghĩ của người khác .

p/s : đây cũng là suy nghĩ chủ quan của em thôi nhé . chữ ký chị sữa lại theo Văn hóa nhà em là chị đốt nhà em đó .

"Hôm quá em gặp vợ bác .... đi với zai nào nhá."

"Hôm quá em gặp bác .... đi với gái nào nhá."

-----

Góp ý: Chị Niha nên tôn trọng văn hóa người miền Nam, những câu nói như vậy là tối kỵ!

Thân!

Thiết nghĩ , công cụ tạo ra không xấu, còn sử dụng theo hướng tích cực hay tiêu cực là tùy vào người sử dụng. Làm sao làm miễn ko vi phạm thuần phong mĩ tục và để người khác chửi là được.

Trích dẫn Gửi bởi Reception_vtn
    "Hôm quá em gặp vợ bác .... đi với zai nào nhá."

"Hôm quá em gặp bác .... đi với gái nào nhá."

-----

Góp ý: Chị Niha nên tôn trọng văn hóa người miền Nam, những câu nói như vậy là tối kỵ!

Thân!
    hehe vậy là --> Gái Nam ghen hơn girl Bắc à