Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Chủ đề: Ly cafe ban mê

cho BĐH họp ở miền nam đâu có bãi đỗ máy bay...hihi...

Tui là dân thành phố Buồn Muôn Thuở đây .

Sáng sáng nhâm nhi ly cafe sáng trước khi đi làm thật là tuyệt , nhất là loại cafe nguyên chất BMT mà đứa em gái hay gửi xuống cho tui .

Chỉ cần một ngụm thôi , chất caffein làm cho trái tim đập mạnh hơn ( giống như gặp mối tình sét đánh thuở ...ngày xửa ngày xưa ), tui đã nghiền rùi không sáng nào không tự pha cafe uống là chịu không được , thiếu thiếu cái gì đó .

Còn cafe ở các quán SG thì có chổ ngon chổ dỡ nhưng tui không dám uống , sợ công nghệ mang thương hiệu ...chợ Kim Liên !

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo
    Tui là dân thành phố Buồn Muôn Thuở đây .

Sáng sáng nhâm nhi ly cafe sáng trước khi đi làm thật là tuyệt , nhất là loại cafe nguyên chất BMT mà đứa em gái hay gửi xuống cho tui .

Chỉ cần một ngụm thôi , chất caffein làm cho trái tim đập mạnh hơn ( giống như gặp mối tình sét đánh thuở ...ngày xửa ngày xưa ), tui đã nghiền rùi không sáng nào không tự pha cafe uống là chịu không được , thiếu thiếu cái gì đó .

Còn cafe ở các quán SG thì có chổ ngon chổ dỡ nhưng tui không dám uống , sợ công nghệ mang thương hiệu ...chợ Kim Liên !
    SG chỉ có chợ Kim Biên chứ không có chợ Kim Liên bác ơi, hình như chợ KIm Liên ở ngoài HN thì phải.

Trích dẫn Gửi bởi Echay
    SG chỉ có chợ Kim Biên chứ không có chợ Kim Liên bác ơi, hình như chợ KIm Liên ở ngoài HN thì phải.
    Đúng , hột dzịt lộn roài ! chợ Kim Biên !

Bác này đi nhầm chợ ấy mà...

Làm em giựt cả mình, em tưởng trong đó cũng có chợ Kim Liên chứ

Ly cafe ban mê

Cho em ly cafe em nhâm nhi nghĩ ngợi chút xem có nên bán xe 4 bánh để tập trung đi xe 2 bánh không, chứ tình hinh sưu thuế đã nhiều rồi mà giờ còn thêm thuế lưu hành ô tô nữa thì cún nhà em không có cửa đi học tennis mất. Hehehehe

xe 2 bánh thì hạn chế - xe 4 bánh thì cũng hạn chế. Vận tải công cộng thì như cục.......... gạch. Khi nào còn nhà 4m ngang, hẻm dài hun hút thì quên đi cái chuyện cấm xe máy. Khi nào không còn xe máy thì đừng nghĩ đến 2 chữ VietNam. Khi nào còn nhắc đến VietNam thì còn nhắc đến HonDa....................... Thứ trưởng, bộ trưởng thì đi xe công, nhiệm kỳ thì 4-5 năm, nói tiều, nói quảng - để xích lô (sorry) nòi cũng được.

Đúng đó chị ơi...

trong Nam nhà em cũng có chợ....và trong chợ cũng có KIM... có LIÊN....

heheheheh... lãng....