Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Thông báo thay đổi điều lệ giải đôi tổng điểm 1350 ngày 15/8/2015

Dear các bác

Do một số lý do khách quan lẫn chủ quan nên giải đôi tổng điểm 1350VNP ngày 15,16/8 sẽ thay đổi một số nội dung như sau.

1. Đơn vị tổ chức giải : Diễn đàn Viettennis.net ( Không có liên đoàn quần vợt Hà Nội)

2. Số lượng đôi dự kiến : Tùy thuộc vào số lượng các VĐV đăng ký nhưng không quá 43 đôi

3. Ngày tổ chức giải : Thứ bảy ngày 15/8/2015

4. Địa điểm tổ chức giải : Cụm 6 sân Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

5. Giải thưởng : Cúp + hiện vật hoặc quà của nhà tài trợ ( Nếu có) ( Không có tiền mặt theo quy chế phần thưởng của diễn đàn Viettennis Miền Bắc)

Do những thay đổi như trên nên đề nghị các đôi confirm và đóng tiền giải cho BTC, hạn chót vào ngày 10/8/2015. Nếu quá thời hạn trên, các đôi nào chưa đóng tiền hoặc chưa có người bảo lãnh đóng tiền sẽ out khỏi danh sách thi đấu.
    _ Sau thời hạn nộp tiền, các đôi nào đã nộp tiền mà xin rút thì BTC sẽ không trả lại tiền đồng thời những member nào nhờ bào bảo lãnh sau thời hạn nộp tiền mà xin rút thì vẫn phải nộp tiền cho BTC

BTC giải Trân trọng thông báo

TM BTC

NiHa

Vẫn chiến bình thường, vui là chính mà... hahaha

vẫn đánh bình thường

Niha ơi sao trình của anh lại tăng 5 điểm nhỉ ?

em và anh Thaisu vẫn OK chị nhé (không có tiền thưởng thế có giảm phí giải không chị )

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Dear các bác

Do một số lý do khách quan lẫn chủ quan nên giải đôi tổng điểm 1350VNP ngày 15,16/8 sẽ thay đổi một số nội dung như sau.

1. Đơn vị tổ chức giải : Diễn đàn Viettennis.net ( Không có liên đoàn quần vợt Hà Nội)

2. Số lượng đôi dự kiến : Tùy thuộc vào số lượng các VĐV đăng ký nhưng không quá 43 đôi

3. Ngày tổ chức giải : Thứ bảy ngày 15/8/2015

4. Địa điểm tổ chức giải : Cụm 6 sân Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

5. Giải thưởng : Cúp + hiện vật hoặc quà của nhà tài trợ ( Nếu có) ( Không có tiền mặt theo quy chế phần thưởng của diễn đàn Viettennis Miền Bắc)

Do những thay đổi như trên nên đề nghị các đôi confirm và đóng tiền giải cho BTC, hạn chót vào ngày 10/8/2015. Nếu quá thời hạn trên, các đôi nào chưa đóng tiền hoặc chưa có người bảo lãnh đóng tiền sẽ out khỏi danh sách thi đấu.

BTC giải Trân trọng thông báo

TM BTC

NiHa
    Dear chị

Chị bảo lãnh giúp em nhé.

15.8 ra sân em gửi chị

Tks chị.

Trích dẫn Gửi bởi tovit
    em và anh Thaisu vẫn OK chị nhé (không có tiền thưởng thế có giảm phí giải không chị )
    Câu này có nhiều người mún hỏi thì phải.

Trích dẫn Gửi bởi tovit
    Phí không thay đổi, không tiền thưởng, tùy thuộc vào số lượng các đôi đăng ký , BTC sẽ tính toán, sau khi trừ đi các chi phí phục vụ giải nếu còn thừa nhiều sẽ mua đồ làm quà tặng thay tiền mặt bác ah.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Có bác nào hay tổ chức giải thì vào trả lời giùm em vụ này cho khách quan nào.... Hehhehehe.
    Chị cho em đăng ký nhé. Tks chị